Physical Address
304 North Cardinal St.
Dorchester Center, MA 02124
Physical Address
304 North Cardinal St.
Dorchester Center, MA 02124

केज — तालुक्यातील पारधी समाजाचे ऊस तोड मजूर हे पश्चिम महाराष्ट्रातील एका कारखान्यावर ऊस तोडणीसाठी गेले असताना त्यांना एका वाहनातून अज्ञात ठिकाणी नेऊन जबर मारहाण केली आहे. त्यांच्या सर्वांगावर मारहाणीचे वळ उठलेले असून भेदरलेले हे युवक गावाकडे पळून आले आहेत.या प्रकरणी गुन्हा दाखल झालेला नाही.
केज तालुक्यातील केवड येथील श्रावण महादेव काळे आणि राहुल विलास काळे हे पारधी समाजातील दोन तरुण नागझरी येथील ऊसतोड मुकादम सोबत पश्चिम महाराष्ट्रातील पुणे जिल्ह्यातील बारामती जवळ असलेल्या सोमेश्वर सहकारी साखर कारखाना येथे ऊस तोडणीसाठी गेले होते. दि. ३० जानेवारी, शुक्रवार रोजी त्या दोघांना एका पिक-अप मधून अज्ञात ठिकाणी घेऊन जात सुमारे १० ते १२ लोकांनी त्यांना अमानुष व बेदम मारहाण केली. बेदम मारहाण झाल्या नंतर श्रावण महादेव काळे, राहुल विलास काळे हे त्यांच्या केज तालुक्यातील केवड या गावी आले.
त्या नंतर दि. ३१ जानेवारी रोजी ते अशिक्षित असल्या कारणाने त्यांना झालेल्या मारहाणीची माहिती देण्यासाठी ते दोघे त्यांच्या नातेवाईक सोबत केज येथील पोलिस ठाण्यात आले आहेत. मात्र सदरील मारहाणीची घटना केज पोलिस ठाणे हद्दीच्या बाहेर आणि जिल्ह्या बाहेर असल्या कारणाने गुन्हा नोंदवून घेण्या संदर्भात अडचणी येत आहेत.
सदर मारहाण झालेल्या युवकांशी आणि त्यांच्या कुटुंबाशी संपर्क साधला असता त्यांनी ऊसतोड मुकादम यांनी त्यांना एका वाहनाने धाराशिव जिल्ह्यातील ढोकी येथील साखर कारखान्याच्या परिसरात आणून रात्री बेदम मारहाण केली असे सांगितले आहे. तर ऊस तोड मुकादमाशी संपर्क साधला असता तो म्हणत आहे की, या मारहाणीशी त्याचा संबंध नसून त्या दोघांना त्यांच्या जात पंचायती मध्ये मारहाण झाल्याचे सांगत आहे.